



JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA
WIZARA YA AFYA
BARAZA LA WATAALAM WA MAABARA
Tovuti: www.hlpc.go.tz
Simu: 0750059900



TANGAZO

MABADILIKO YA KITUO CHA MTHANI KUTOKA ST JOHN'S UNIVERSITY
DODOMA KUWA CHUO KIKUU CHA DODOMA (UDOM)

Ofisi ya Msajili Baraza la Wataalam wa Maabara inapenda kuwataarifu watahiniwa wote wa ngazi ya stahada na shahada kuwa kumekuwa na mabadiliko ya kituo cha mthani, Mithani ambayo ilikuwa ifanyike St John's University Dodoma sasa itafanyika Chuo Kikuu cha Dodoma (UDOM) katika kitivo cha tiba, *Multipurpose laboratory*.

Aidha, tarehe na muda wa kufanya mitihani hiyo haitabadilika, hivyo watahiniwa waliopangiwa kufanya mitihani hiyo Chuo Kikuu cha *St. John* watalazimika kufika UDOM. Vituo vingine vitaendelea kutumika kama ilivyoainishwa kwenye ratiba ya mitihani.

Ofisi ya msajili inaomba radhi kwa usumbufu uliojitokeza.

Imetolewa na
Ofisi ya Msajili
Baraza la Wataalam wa Maabara
02.10.2025

